Gabatarwa
Waɗannan sharuɗɗa da sharuɗɗa suna gudanar da alaƙar doka tsakanin SMSPay da Abokan hulɗarta kuma sun haɗa tanade-tanade na Manufar Sirrin SMSPay.
KA LURA CEWA WADANNAN sharuɗɗan da sharuɗɗan sun ƙunshi sharuɗɗan da suka ɓata, IYAKA da ƙetare alhakin SMSPay zuwa gare ku da kuma ba da lamuni na SMSPay ga da'awar da lahanin da zai iya cutar da ku.
Da fatan za a karanta waɗannan sharuɗɗan a hankali.
1. Tafsiri
Kalmomi da jimlolin da aka jera a ƙasa za su ɗauki ma'anoni masu zuwa cikin waɗannan sharuɗɗa da sharuɗɗan, sai dai idan mahallin ya nuna a fili akasin haka:
"SMSPay" yana nufin ƙungiyar doka ta SMSPay da ke da alhakin samar da Sabis ɗin zuwa gare ku a cikin yankin ku, ƙungiyar doka ta SMSPay wacce kuka yi yarjejeniya da ita don samar da Sabis a cikin yankin ku. An yi rajistar wannan mahaɗin doka a Estonia azaman Nettora Systems OU a adireshin Harju maakond, Põhja-Tallinna linnaosa, Tööstuse tn 48, 10416, Tallinn, Estonia;
"Mai karɓa" yana nufin duk mutumin da ya karɓi duk wani sako da Abokin Hulɗa ya aiko wanda ke ba da Sabis ɗin;
"Mai aiki da hanyar sadarwa" yana nufin duk wata ƙungiya mai lasisi don shigarwa, aiki da kuma kula da hanyar sadarwar wayar salula;
"Sabis" za su nufi kuma sun haɗa da duk samfurori da ayyuka da Abokin Hulɗa ya bayar zuwa SMSPay;
“SMS” na nufin gajeriyar sabis ɗin saƙon da aka bayar ta hanyar rubutu ko saƙon bayanai zuwa wayar salula;
"Abokin Hulɗa" yana nufin mai amfani da ya mallaki wayar hannu kuma yana amfani da wayarsa ya aika ko karɓar SMS ta hanyar wayar hannu ta SMSPay;
"Shafin Yanar Gizo" yana nufin duk gidan yanar gizon da SMSPay ya buga gami da smspay.me kuma za su haɗa da kowane shafi ko sassansa.
2. Yarjejeniyar
- Abokin hulɗa yana amfani da Yanar Gizo ko Sabis ɗin don kowane dalili ko menene ya ɗaure kansu kuma sun yarda da waɗannan sharuɗɗan da sharuɗɗan.
- Idan Abokin Hulɗa bai yarda da duk sharuɗɗan wannan yarjejeniya ba ko kuma ya kasa bin waɗannan sharuɗɗan da sharuɗɗan, Abokin ya kamata ya daina amfani da Yanar Gizo da SMSPay nan da nan da/ko dakatar da tsarin rajista.
- Abokin tarayya bazai yi amfani da Yanar Gizo ko Sabis ɗin ba idan basu da shekaru na doka don samar da kwangilar ɗaure tare da SMSPay.
- Abokin hulɗa ya yarda cewa duk sharuɗɗan da aka buga anan zasu kasance masu ɗaure kan Abokin haɗin gwiwa kuma idan ya sami wani sabani tsakanin waɗannan sharuɗɗan gabaɗaya da kowane ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun samfur ko ƙayyadaddun sharuɗɗan sabis, ƙayyadaddun ƙayyadaddun samfur ko ƙayyadaddun sharuɗɗan sabis za su yi nasara zuwa iyakacin irin wannan rikici.
- SMSPay yana da haƙƙin ƙin karɓa da/ko aiwatar da oda ko neman yin kasuwanci ko yin kowane Sabis ba tare da bada wani dalili ba.
3. Canje-canje da Gyara
- SMSPay yana ba da haƙƙin haƙƙin, a cikin tafin kafa da cikakkiyar hankali, don canzawa da/ko gyara kowane sharuɗɗa ko bayanin da aka saita a cikin waɗannan sharuɗɗan da sharuɗɗan ko duk wani bayani akan Yanar Gizo ko aikace-aikacen SMSPay ba tare da sanarwa ta gaba ba.
- Abokin Hulɗa ya ɗauki alhakin duba Yanar Gizo ko SMSPay app akai-akai da kuma sanin kansu da canje-canje da / ko gyare-gyare a cikin bayanan da aka kawo akan gidan yanar gizon da SMSPay app kuma, a wannan batun, Abokin Hulɗa ya ɗauki alhakin bincika, aƙalla, waɗannan sharuɗɗan don kowane canji a ciki, gami da game da farashi da yanayin siyan kowane Sabis, kafin ƙarshen ko tsarin sabis na kowane sabon sharuɗɗan sabis. Abokin tarayya zai iya sauke wannan yarjejeniya a https://smspay.me/ng/terms.html
4. Sabis
- SMSPay ya haɓaka ƙa'idar wayar hannu ("app") kuma Parter yana saka shi akan wayar hannu. Wayar hannu ta abokin tarayya za ta aika ko karɓar saƙonnin SMS kuma a musayar Abokin haɗin gwiwa za a biya shi ta daidaitaccen kuɗin kowane saƙon da aka aika ko karɓa.
- Abokin tarayya zai iya zaɓar adadin saƙonnin da aka yarda a aika ko karɓa kowane wata. Abokin hulɗa kuma ya zaɓi kuɗin diyya wanda SMSPay zai biya don kowane saƙon SMS da aka aika ko karɓa.
- Za a yi la'akari da isar da saƙon lokacin da ka'idar SMSPay ta Abokin Hulɗa ya aika saƙon zuwa cibiyar sadarwa tare da tabbataccen yarda. Duk waɗannan SMS ana ɗaukarsu azaman isar da su kuma suna ba da gudummawa ga abin da Abokin ke samu.
- Abokin haɗin gwiwa yana da cikakken iko akan wayoyin hannu da katunan SIM, gami da damar dakatarwa ko ƙare sabis a kan iyakar su a kowane lokaci.
- SMSPay zai sami damar riƙe, ƙare ko dakatar da samar da Sabis ga Abokin Hulɗa a kowane lokaci.
5. Karbar Amfani
- Abokin hulɗa ya yarda kuma ya fahimci cewa SMSPay yana aiki azaman hanyar isar da bayanai da abun ciki. Abokin hulɗa ya yarda cewa SMSPay, ko abokan cinikin sa, za su ɗauki alhakin duk wani abun ciki da aka watsa. Abokan hulɗa za su kiyaye duk wasu dokoki da ƙa'idodi waɗanda ke aiki a cikin ikonsu. Yana da alhakin Abokin Hulɗa kawai don sanin kansa/kanta da duk wasu dokoki, ƙa'idodi da ka'idojin ɗabi'a waɗanda za su iya aiki da su kuma tabbatar da bin su.
- Abokan hulɗa za su ƙara tabbatar da cewa duk biyan kuɗin da aka karɓa daga SMSPay na sirri ne kuma haraji na iya shafar su bisa ga ikonsu. Abokin tarayya yana da alhakin lissafin haraji akan kuɗin diyya da suka karɓa daga SMSPay. SMSPay baya bayar da shawarar haraji kuma baya iya taimakawa masu amfani a cikin abubuwan biyan kuɗin haraji na kansu.
- Abokin tarayya ba zai yi, ko ya bar yin, duk wani abu da zai haifar, kai tsaye ko a kaikaice, a duk wani keta ta SMSPay ko ta Abokin Hulɗa na kowane buƙatu ko samar da duk wata doka, ƙa'idodi, ƙa'idar aiki ko manufofin amfani da hanyar sadarwa, rashin abin da SMSPay zai sami damar dakatar da kai tsaye ko dakatar da samar da sabis ga Abokin Hulɗa da Abokin Hulɗa na SMS. sake biya, mayarwa, diyya ko lalacewa).
- Abokin abokin tarayya bazai yi amfani da shi ba, ko da gangan ya ƙyale wasu su yi amfani da Sabis ɗin don kowane dalili wanda zai iya kawo sunan SMSPay cikin rashin mutunci, ko don kowane dalili wanda, a cikin SMSPay ta kaɗaici da cikakkiyar hankali, mara kyau, lalata ko mara kyau.
- Abokin tarayya ba zai ƙyale, yi, ko barin yin ba, duk wani abu da zai iya yin tasiri na son zuciya ko hana halaltattun ayyuka, bukatu ko fatan alheri na SMSPay ko kowane Mai gudanar da hanyar sadarwa.
- A cikin taron na kowane ƙetare duk wata doka, ƙa'ida, ka'idar aiki, ko duk wani tanadi na waɗannan sharuɗɗan da sharuɗɗan, ko kuma a cikin yanayin duk wani korafi da SMSPay ya karɓa dangane da Abokin Hulɗa, to Abokin Hulɗa ya yarda kuma ya yarda cewa SMSPay na iya a cikin tafin kafa kuma ba tare da izini ba ya dakatar da ko dakatar da Sabis ga Abokin Hulɗa ba tare da wasu sharuɗɗan da doka ta tanada ba.
6. Rijista da Tsaro
- Don yin rajista da yin amfani da Sabis ɗin, Abokin Hulɗa dole ne ya kammala aikin rajista kuma dole ne ya samar da SMSPay tare da sabuntawa, cikakke kuma cikakkun bayanai kamar yadda SMSPay ya buƙata. Rashin samar da cikakkun bayanai game da rajista na iya haifar da ƙarewar Sabis. Ana iya buƙatar Abokin Hulɗa don zaɓar sunan mai amfani (adireshin imel) da kalmar wucewa. Abokin hul]a yana da alhakin kiyaye sirrin sunayen masu amfani da kalmomin shiga kuma Abokin Hulɗa ya yi yunƙurin kada ya bayyana sunan mai amfani da kalmar sirri ga kowane mutum.
- Abokin tarayya ya yarda ya sanar da SMSPay nan da nan game da kowane amfani mara izini na asusunsa ko duk wani keta tsaro.
- An haramtawa kowane mutum, kasuwanci ko mahaluki damar samun ko yunƙurin samun damar shiga SMSPay ba tare da izini ba, ko isarwa ko ƙoƙarin sadar da kowace lambar mara izini, mai lalata ko ɓarna zuwa ƙa'idar. Duk mutumin da ya isar ko yayi ƙoƙarin isar da kowace lambar mara izini, mai lalata ko ɓarna ga app ɗin za a daure shi da laifi kuma idan SMSPay ya kamata ya sami wata lalacewa ko asara, za a yi da'awar diyya ta jama'a.
- Abokin ya yarda kuma ya yarda cewa SMSPay ba zai zama abin alhakin Abokin Hulɗa ko wani mutum ba don diyya ko wasu alhaki sakamakon dakatarwar kuskure ko kashe Sabis.
- Ba za a iya canja wurin asusun SMSPay daga mutum ɗaya zuwa wani ba tare da rubutaccen izinin SMSPay ba. Idan SMSPay ya ba da izini, sabon mutum zai ɗauki alhakin sabunta duk cikakkun bayanai akan asusun daidai.
- Idan Abokin Hulɗa ya manta kalmar sirrinsa da/ko bayanan tuntuɓar sa da aka yi amfani da su don dawo da kalmar wucewa sun canza (adireshin imel, lambar wayar hannu) kuma ya nemi canjin kalmar sirri, canjin lambar wayar hannu ko sauya adireshin imel, SMSPay zai kira ko aika imel ɗin lambar wayar da ake ciki ko adireshin imel akan asusun. Abokin hulɗa ya yarda cewa idan babu amsa ko babu tabbacin buƙatar da ke sama, ana iya buƙatar Abokin ya sake yin rajista. Abokin ya ci gaba da yarda cewa idan duk wanda ke amsa tambayoyin da ke sama ya tabbatar da buƙatar, to buƙatar na iya yin tasiri kuma za a iya ba da sabon kalmar sirri ga irin wannan mutumin kuma Abokin ya yarda cewa SMSPay ba zai zama abin alhakin duk wani lalacewa ko keta sirrin sirri ba, tsaro ko sirrin da ya haifar da shi, ciki har da amma ba'a iyakance ga inda mutane marasa izini suka sami damar shiga adireshin imel ko lambar abokin tarayya ba.
7. Keɓantawa
- Abokin tarayya ya yarda cewa shi/ta ba zai keta kowane dokoki na sirri, ƙa'idodi ko ƙa'idodin ɗabi'a da suka shafi kariyar bayanan masu karɓa ba gami da amma ba'a iyakance ga sunaye, adireshi, adiresoshin imel, lambobin wayar hannu ba kuma ba za su bayyana keɓaɓɓen bayanin ga kowane ɓangare na uku ba.
- Inda aka tura bayanan sirri na kowane batu na EU zuwa SMSPay a cikin ƙasa maras memba na EU don sarrafawa, SMSPay yana ɗauka don tabbatar da matakan tsaro na fasaha da ƙungiyoyi waɗanda ke ba da matakin kariya da ya dace da haɗarin da sarrafa irin waɗannan bayanan ke wakilta kuma don kare irin waɗannan bayanan daga lalacewa ta bazata ko ba bisa ka'ida ba, asara mai haɗari, canji, bayyanawa ba tare da izini ba ko samun damar yin amfani da duk wani nau'i mara izini.
8. Biya da Farashin
- Abokin tarayya yana ƙara ma'aunin sa/ta akan kowane saƙon da aka aika ko aka karɓa ta hanyar SMSPay app. Ribar kowane saƙon ɗaya ya dogara da wurin da saƙon yake zuwa da farashin da Abokin Hulɗa ya saita ta hanyar ƙa'idar.
- Za a iya bambanta kewayon samun kuɗin shiga kowane SMS ta SMSPay daga lokaci zuwa lokaci ba tare da sanarwa ta gaba ga Abokin Hulɗa ba.
- Tsaron Biyan kuɗi: Abokin haɗin gwiwa ya yarda cewa SMSPay yana amfani da amintattun hanyoyin biyan kuɗi na ɓangare na uku don aiwatar da canja wurin banki ko biyan kuɗi na cryptocurrency kuma ya yarda cewa SMSPay na iya, daga lokaci zuwa lokaci, gyara, ƙara ko cire duk wani nau'in biyan kuɗi.
- Ba tare da la'akari da duk wani haƙƙin da zai iya samu a cikin doka ba, SMSPay zai sami damar dakatarwa ko musaki aikin kowane asusun Abokin Hulɗa da kuma samar da sabis ga kowane Abokin Hulɗa inda SMSPay ke zargin cewa an yi ko aiwatar da aikin ta hanyar yaudara.
9. Karya
- Idan Abokin Hulɗa ya keta waɗannan sharuɗɗan da sharuɗɗan, ba tare da la'akari da kowane haƙƙoƙin doka ba, SMSPay zai cancanci, a tsakanin sauran abubuwa, soke yarjejeniyarsa da Abokin, dakatarwa ko dakatar da samar da sabis ga Abokin Hulɗa da ko dakatarwa, musaki ko ƙare asusun Abokin Abokin.
- Inda aka dakatar da asusun Abokin Hulɗa ko ƙare saboda duk wani keta waɗannan sharuɗɗan da sharuɗɗan, SMSPay yana da haƙƙin dakatarwa ko ƙare duk wasu asusun da aka yi rajista ta hanyar, ko a madadin irin wannan Abokin, da kuma dakatar da ko dakatar da duk wani asusun da aka yi rajista ta kowane mutum ko mutanen da SMSPay, a cikin tafin kafa kuma ba tare da izini ba, ya yi imanin abokin tarayya yana da alaƙa.
10. Iyakance Alhaki, Garanti da Lamuni
- ABOKAN ABOKAN HANKALI DA KUMA RIKE CUTAR SMSPAY GA KOWANE DA LABARI, ALHAKI, LAFIYA DA HADARI DA SUKE BIYA DAGA SHARUDDAN WADANNAN SHARUDU.
- SMSPAY BA ZAI IYA HANNU DON WANI LALACEWA, RASHI KO ALHAKIN ABINDA YAZO DAGA AMFANI KO RASHIN IYA AMFANI DA SHAFIN SHAFIN BAYANI KO HIDIMAR KO WANI abun ciki da aka bayar daga shafin.
- Bugu da ƙari, SMSPay ba shi da wakilci ko garanti, maƙasudi ko akasin haka, cewa, a tsakanin sauran, abun ciki da fasaha da ake samu daga gidan yanar gizon ba su da kurakurai ko tsallakewa ko kuma Sabis ɗin za su kasance 100% ba tare da katsewa kuma ba su da kuskure.
- Waɗannan sharuɗɗa da duk wasu takaddun kwangila da aka ambata a sarari a cikin waɗannan sharuɗɗan sun ƙunshi duk sharuɗɗan yarjejeniya tsakanin Abokin Hulɗa da SMSPay.
- Ana ba da Yanar Gizo, Sabis da ƙa'idar akan "kamar yadda yake" kuma ba a kawo su don biyan buƙatun Abokin Abokin Hulɗa. Iyakar abin da doka ta ba da izini, SMSPay ya ƙi duk wakilci da garanti da suka shafi Sabis ɗin (ko na bayyane, bayyananne da na doka, gami da amma ba'a iyakance ga garantin ciniki da dacewa don wata manufa ba). Hakki ne kawai na Abokin Hulɗa ya gamsar da kansa kafin shiga wannan yarjejeniya tare da SMSPay cewa Sabis, Gidan Yanar Gizo da ƙa'idar za su cika buƙatun Abokin Abokin Hulɗa kuma su dace da dokokin da ke cikin ikonsa.
- Abokin tarayya yana ramawa kuma yana riƙe SMSPay mara lahani ga duk diyya masu ma'ana, kyaututtuka, hukunce-hukunce ko ƙimar shari'a da ake da'awar ko sanya shi ta kowace ƙungiya sakamakon kowane mataki, kwamiti ko tsallakewar Abokin wanda ya ƙunshi keta ko saba wa kowace doka, ƙa'idodi, ƙa'idodin ɗabi'a ko lambobin mai ba da hanyar sadarwa ko aiki ko manufofin amfani da karɓuwa.
- A cikin lamarin kowane ƙarar tsakanin SMSPay da Abokin Hulɗa, ƙungiyar da ta yi nasara za ta sami damar dawo da ƙimar shari'ar da ta dace da ita wajen aiwatar da haƙƙoƙin ta akan sikelin lauya da abokin ciniki.
- Abokin haɗin gwiwa ya ƙara ramawa da riƙe SMSPay mara lahani ga kowane da'awar, ayyuka ko lalacewa daga kowace ƙungiya sakamakon zamba ko amfani mara izini na Sunan mai amfani da kalmar sirri ko asarar abokin tarayya.
- A cikin wani hali da SMSPay zai zama abin dogaro ga duk wani lalacewa komai, gami da amma ba'a iyakance ga kowane kai tsaye, kai tsaye, na musamman, sakamako mai kamawa, ladabtarwa ko lalacewa ba, ko lalacewa don asarar amfani, riba, bayanai ko sauran abubuwan da ba a iya amfani da su, ko farashin siyan kayayyaki da sabis na maye gurbin, taso daga ko alaƙa da amfani, rashin izinin amfani da gidan yanar gizon ko rashin izini na amfani da gidan yanar gizon. diyya ta tashi a cikin kwangila, ƙarƙashin doka, cikin daidaito, a doka ko akasin haka.
- A yayin da Abokin Hulɗa ya sami ingantaccen da'awar akan SMSPay wanda ya taso daga kowane Sabis da aka bayar a ƙarƙashin waɗannan sharuɗɗan da sharuɗɗan to da'awar Abokin Abokin Hulɗa zai iyakance ga adadin da SMSPay ya biya Abokin Sabis ɗin waɗanda ke ƙarƙashin da'awar a cikin watanni uku da suka gabata kafin kowane irin wannan da'awar.
11. Gabaɗaya
- Rashin nasarar kowane bangare na yin amfani da duk wani hakki da aka tanadar a ciki ba za a yi la'akarin yafe wani ƙarin haƙƙi a nan ba. Idan duk wani tanadi na waɗannan sharuɗɗa da sharuɗɗan an sami rashin aiwatar da su ko mara aiki, irin waɗannan sharuɗɗan (s) ko sharuɗɗan za a iya raba su daga ragowar sharuɗɗan da sharuɗɗan. Sauran sharuɗɗa da sharuɗɗan irin wannan rashin aiki ko rashin aiki ba za su shafe su ba kuma za su kasance masu aiki da amfani.
12. Haƙƙin mallaka
- Duk abun ciki, alamun kasuwanci da bayanai akan wannan gidan yanar gizon, gami da amma ba'a iyakance ga software ba, bayanan bayanai, rubutu, zane-zane, gumaka, manyan hanyoyin sadarwa, bayanan sirri, da ƙira mallakar ko lasisin SMSPay, kuma don haka, ana kiyaye su daga keta haddi ta dokokin gida da na ƙasa da ƙasa da yarjejeniyoyin. Dangane da haƙƙoƙin da Abokin Hulɗa ke bayarwa, duk sauran haƙƙoƙin duk kayan fasaha a wannan rukunin yanar gizon an keɓe su.
- SMSPay za ta baiwa Abokin Hulɗa wani mutum, na sirri, mara biyan kuɗi, mara keɓancewa da lasisin da ba za a iya canjawa ba ("Lasisi") don amfani da software na mallakar sa da/ko sabis ɗin aikace-aikacensa, a cikin nau'in lambar abu kawai, kuma kawai tare da haɗin gwiwa tare da Sabis masu dacewa. Abokin haɗin gwiwar bazai iya, kai tsaye ko a kaikaice, injiniyan injiniya ba, tarwatsawa, tarwatsa ko in ba haka ba yayi ƙoƙari ya kafa lambar tushe ko ra'ayoyi masu tushe ko algorithms na software; gyara, fassara, ko ƙirƙira abubuwan da aka samo asali bisa software/ aikace-aikacen; kwafi (sai dai don dalilai na ajiya), haya, haya, rarrabawa, sanyawa, ko kuma canja wurin haƙƙoƙin software/ aikace-aikacen; yi amfani da software / aikace-aikacen don raba lokaci ko dalilai na ofishin sabis ko akasin haka don amfanin wani ɓangare na uku; ko cire duk wani sanarwa na mallakar mallaka ko lakabi dangane da samfuran SMSPay da/ko ayyuka. Abokin hulɗa ya yarda cewa SMSPay yana riƙe da mallakar duk aikace-aikacen da suka dace, software, kayan fasaha da kowane yanki ko kwafinsa, da duk haƙƙoƙin da ke ciki. Bayan ƙare Sabis na kowane dalili, wannan lasisin zai ƙare kuma Abokin Hulɗa zai lalata kuma ya daina amfani da duk software da aikace-aikacen da ke hannunta. Ana ba da software kuma ana ba da aikace-aikacen "kamar yadda yake" kuma ƙarƙashin garantin garantin Sabis da iyakokin abin alhaki da aka samu a wani wuri a cikin waɗannan sharuɗɗan da sharuɗɗan. Alhakin Abokin Hulɗa ne ya gwada Sabis ɗin idan suna so kafin shiga wannan yarjejeniya.
- Abun ciki daga gidan yanar gizon bazai iya amfani da shi ko amfani da Abokin Hulɗa ba don kowane dalilai na kasuwanci da mara zaman kansu ba tare da rubutaccen izinin SMSPay ba.
13. Doka Mai Aikata
- Waɗannan sharuɗɗa da sharuɗɗan za a gudanar da su ta hanyar, fassara da fassara su daidai da dokokin Estonia kuma kotunan Estoniya za su sami keɓantaccen hurumi dangane da duk wata takaddama da za ta iya tasowa tsakanin Abokin Hulɗa da SMSPay.
14. Gaba ɗaya Yarjejeniyar
- Waɗannan sharuɗɗan da sharuɗɗan sun ƙunshi duk yarjejeniya tsakanin SMSPay da Abokin Hulɗa.
- Duk wata magana a cikin waɗannan ma'auni na ma'auni ga maɗaukaki ya haɗa da jam'i da mataimakinsa, duk wani nuni ga mutane ya haɗa da na halitta da masu shari'a kuma duk wani batun jinsi ya haɗa da ɗayan jinsi.
- Duk wani jigon magana da aka saka a cikin waɗannan sharuɗɗa da sharuɗɗan an shigar da su don dacewa kawai kuma ba za a yi la'akari da fassarar sharuɗɗan da sharuɗɗan ba.
- Kalmomi da kalamai da aka ayyana a kowane bangare na waɗannan sharuɗɗan da sharuɗɗan za su kasance, don manufar wannan ɓangaren, su ɗauki ma'anar da aka sanya wa waɗannan kalmomi da maganganu a wannan ɓangaren.
- Matukar duk wani tanadi na wannan yarjejeniya ya ci karo da kowace doka, to iyakacin irin wannan rikici, za a yanke irin wannan tanadin daga wannan yarjejeniya ba tare da shafar aiwatar da sauran sharuddansa ba.
15. Bayanin Tuntuɓi
- Idan kuna da wasu tambayoyi, tambayoyi ko kuna son neman izini don amfani da kowane ɓangare na wannan Gidan Yanar Gizo, gami da, haɗawa, tsarawa, ko bincike, da fatan za a tuntuɓe mu a adireshin da ke gaba, wanda adireshin zai zama adireshin da duk wani sanarwa ko takaddun doka za a buƙaci a ba da shi: don tallafawa (a) smspay.me